Chào các bạn đến với diễn đàn lớp 11A3 trường THPT Đặng Huy Trứ

Chào các bạn đến với diễn đàn lớp 11A3 trường THPT Đặng Huy Trứ


 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Forum 4ALL
  • Forum A3_ĐHT
happymotherday1005 nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc 02/04/12, 07:03 pm ...
:Các em thân mến!
Hôm thầy chia tay lớp, thầy chưa có dịp nói lời cảm ơn tới các em trong suốt thời gian thầy về cùng học, cùng chơi với các em. Thời gian trôi qua thật nhanh phải không? Mới ngày nào thầy về với lớp trong tâm trạng run rẩy, giọng nói ấp a, ấp úng, giảng bài tay run viết không ra chữ, nói không rõ …
-‘๑’- ░♥Sorry♥░ -‘๑’- nhắn với(๏•ิ_•ิ๏) — ——>a3
gửi vào lúc 24/01/12, 11:18 am ...
:hep pj nju zjabest wishes 4u
monitora3 nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc 10/01/12, 07:09 pm ...
:MỌI NGƯỜI CHƠI TẾT XONG LÀ TẬP TRUNG VÀO HỌC NHÉ! LỚP 11 RỒI ĐÓ...NĂM SAU LÀ THI RỒI!!! ĐỪNG HAM CHƠI NỮA!
kimle nhắn với»Tất cả thành viên
gửi vào lúc 04/01/12, 09:39 am ...
:Thi xog oy pa` koan uj... Nhiem vu cap' bach' of chung' ta pay jo la "CHƠI"...
Aj hok choj thj pj thjet thoaj` rang' ma` chju
[/size]
(¯`•™»~/-/~«™•´¯) nhắn với Tất cả mọi người
gửi vào lúc 02/01/12, 03:41 pm ...
:Mọi người ăn Tết zui zẻ nhé

      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Sun 01 Jul 2018
 
Mon 02 Jul 2018
 
Tue 03 Jul 2018
 
Wed 04 Jul 2018
 
Thu 05 Jul 2018
 
Fri 06 Jul 2018
 
Sat 07 Jul 2018
 
Sun 08 Jul 2018
 
Mon 09 Jul 2018
 
Tue 10 Jul 2018
 
Wed 11 Jul 2018
 
Thu 12 Jul 2018
 
Fri 13 Jul 2018
 
Sat 14 Jul 2018
 
Sun 15 Jul 2018
 
Mon 16 Jul 2018
 
Tue 17 Jul 2018
 
Wed 18 Jul 2018
 
Thu 19 Jul 2018
 
Fri 20 Jul 2018
 
Sat 21 Jul 2018
 
Sun 22 Jul 2018
 
Mon 23 Jul 2018
 
Tue 24 Jul 2018
 
Wed 25 Jul 2018
 
Thu 26 Jul 2018
 
Fri 27 Jul 2018
 
Sat 28 Jul 2018
 
Sun 29 Jul 2018
 
Mon 30 Jul 2018
 
Tue 31 Jul 2018
 
 
  
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog
hfghfgh